News
แบ่งปัน
ประกาศรายชื่อน้องๆหนูๆที่ได้แข่งคลาน งาน "ช็อปเพื่อลูก" by Baby Best Buy 2017

 
ประกาศรายชื่อน้องๆหนูๆที่ได้แข่งคลาน
งาน "ช็อปเพื่อลูก" by Baby Best Buy 2017

วันที่ 24 - 27 สิงหาคม 2560 ณ ศูนย์ฯ สิริกิติ์


น้องๆหนูๆที่มีรายชื่อ ท่านผู้ปกครองสามารถมารายงานตัวน้อง
ได้ที่โต๊ะลงทะเบียนแข่งคลานด้านข้างเวทีกิจกรรม
ก่อนเวลาแข่งขัน 20 นาที
สิ่งที่ต้องเตรียมมา
1. บัตรสมาชิก BBB หรือ ช็อปเพื่อลูก
2. ถุงเท้า สำหรับใส่ลงแข่งขัน




รอบวันที่ 24 สิงหาคม 2560 เวลา 11.00 น.
 
ลำดับ ชื่อบุตร ชื่อเล่น
1 ศิรภัสสร ปักการะโถ เอวา
2 พอดี สัตยวิวัฒน์ น้องเคน
3 ปิยะวัฒน์ ทองศิริ น้องคอปเตอร์
4 ดลธี แก้วก่อง น้องกั้ง
5 พงศ์พล บัวอุ เรนโบว์
6 ณิชาภัทร ช่วงอรุณ อิงดาว
7 ณัฐภัทร กล้าหาญ ติวเตอร์
8 อัยย์ญาดา สลามเต๊ะ อัยด้า
9 ปานฤทัย เชิดแสงแก้ว
10 ปิ่น วงษ์ประเสริฐ ปิ่น
11 คริสติน่า คำภูษา เคท
12 ชวินณ์ ปวุติพันธุ์ วิน
13 พุทธิมา พราหมณ์โพธิ์ น้องไบรท์
14 ศรัณย์พร แสนคำภา น้องป๋อมแป๋ม
15 ธนกร สุวรรณวีรกุล ซันโจ
16 นานา บัวลา นานา
17 ธรรศทฤต โรจนพรทิพย์ ภีมะ
18 สิราวัชญ์ คุ้มวงษ์ น้ององศา
19 พิชญาภัค เจริญปั้นทอง จิ่นเม่ย
20 สิริพิมล วศินกมลชัย น้องนิวเคลียร์
21 ชลรินทร์ ดวงกลาง ไดม่อล
22 ณิชาภัทร เตชะ ณิชา
23 ชัญญานุช จันทรัตน์ เจียเจีย
24 ธัญรดี ทิพย์มงคลศิลป์ ปัณณ์
25 ลลิน บุญสกุลโสภิต ลิน
26 ตุลย์ลธรณ์ เล้าถาวรกิจ ตุลย์
27 กรวิชญ์ จิตไธสง ชินจัง
28 พีรฑัศน์ เทียมถม จีวร
29 นภัทร คันธรักษ์ นินจา
30 อชิตะ เซะวิเศษ ชามิค
31 ปุญญาพัฒน์ เมฆสุนทร น้องพัตเตอร์
32 พันธุ์ธรรม อุส่าห์ ภูดิน
33 อาชวิน เสียงลือชา น้องกัน
34 ธีรเดช สุรมโนกุล ไอซ์
35 ทัตพิชา มิ่งมา การ์ตูน
36 สรินดา เสือสมิง ดานีน
37 ภาคิน จงพิพัฒน์ชัยพร น้องไคโอะ
38 ณฐภัทร วนาเฉลิม เภาว์เภาว์
39 พุฒิพงศ์ โชติจิตรากรณ์ น้องดี
40 ภาคิน เพียงพรานทอง ดิน
41 โปรด สุขสอาด โปรด
42 โจเซฟีน เหลัยง โจเซฟีน
43 สร้างคุณณ์ เอกุทัพ ดีไซน์
44 ชลันธร วิบูลย์จันทร์ โฮ้ป
45 รินระดา นีออน
46 ไกรพิชญ์ รุจิระจารุโรจน์ กัปตัน
47 เมฆ ทิพยรัตน์ รีฟิลล์
48 วินลดา ลิ้มกิจเจริญภรณ์ น้องนิสรีน
49 พิภพ แสงศรี น้องมัง
50 ปุณณชิต อยุ่คล้ำ น้องอิคคิว
51 กรวิชญ์ โรจนเวทย์ เชน
52 นาราภัทร จารุการ ณิริน
53 ฐาปนิก รัตตัญญู ฐาปนิก 
54 ธารามาศ ปรีเสม ธารใส
55 ปฏิญญา ชะนะศรี มั่งมี
56 ปารณัท โชคสุนทรเลิศ ปุณณ์
57 อภิชยาภา วารี น้องเบลล่า
58 อริณดา ดรุณ ฮันนี่
59 ภูวเดช บุญสืบ น้องไอเฟล
60 จอมใจ ทรัพย์อุดม จอมใจ
61 เปรมิกา คำหารพล น้องมิเกล
62 อารดา พิศอ่อน ปลายฝัน
63 นรเดช บุญศิริโยธิน เปา
64 เกียรติภูมิ โค้วสมจีน ไตตั้น
65 บุณยวีร์ พลรักษ์ น้องของขวัญ
66 กชนิภา วัฒนพันธุ์ เอมี่
67 อรณิชชา งามนิล ณิชชา
68 อลัณดา มิลาน
69 ภคิณ ตั้งวงศ์อรุณ คิณ
70 ณัฏฐชัย นนธนกฤต น้องโอเด(ODE)
71 พีรวัช ติณห์
72 เลล่า เอมิลี่ ซาโต เลล่า
73 วันชนะ ศรีบุญเพ็ง ภูมิใจ
74 ชญานันทน์ อาเอิน
75 พศิกา ก้อพิทักษ์ รอบีตี้
76 นรินทร์พร ลีวราประเสริฐ น้องอลิน
77 ปัณณ์ปภพ รุ่งเรือง น้องฟู่ฟู่
78 โชฏิก์มาส แสงธรรมกิจกุล เฌอเอม
79 เขมจิรา สุนทรวิภาต น้องอัณฟา
80 ทิพย์ธิดา หาญณรงค์ น้ำทิพย์
81 ณัชพล น้อยไม้ อะตอม
82 สุนิศา เชิงชาญกิจ น้องแสนดี
83 ธีธัช ศักดิ์ชวาลาศรี ไทม์
84 ธนัช เรืองแจ่ม กัปตัน
85 ธนพัทธ์ โป๊ะเงิน น้องแอนฟิลด์
86 กรวิชญ์ สำเภาทอง รักเก้า
87 จรัณธร กิจการ ขนม
88 ฐิติคุณ ลายเมก น้องภูมิ
89 วรรณรท ศิริประพันธ์รัตน์ น้องออร์แกน
90 ปิยณัฏฐ์ วงค์สมบุญ ออมสิน




รอบวันที่ 24 สิงหาคม 2560 เวลา 15.00 น.
 
ลำดับ ชื่อบุตร ชื่อเล่น
1 จันทนี ฟอกซ์ นินี
2 ธนดล นาคศิริ มีคุณ
3 อาอิชะฮ์ เดชเลย์ ชะห์
4 สุวิจักขณ์ เหลืองอมรศักดิ์ ภีมม์
5 อลัณดา ชิพเพ่น มิลาน
6 ขบูรชัย จิวระโมไนย์กุล ปอร์เช่
7 รินท์ลภัส เกตุพันธุ์ รดา
8 อัยยา สอาดนัก โฮป
9 เอเรียล ทัน เอเรียล
10 ไอริณ เปี่ยมเมตตาวัฒน์ ไอริณ
11 เจตนิพัทธ์ ประเสริฐธนะโชค ติ๊งเกอร์
12 ธนบดี ปานพูนทรัพย์ ตฤน ตฤน
13 อังศุมาลิน ชอยส์ อึนฮา
14 อธิวัฒน์ นิรันตราย ออสติน
15 อติมา ชลัษเฐียร ชมพู
16 วรากร จันทร์จอม น้องบีม
17 นรภัทร แซ่ตั้ง บัตเตอร์
18 พสิษฐ์ ภักดี เตเต้
19 ปิยภัทร อะภิวัน มังกร
20 พิชญา สัยวุฒิ น้องนาน่า
21 หัสดิน อังศ์ธราธร ช้าง
22 ชนาภัทร ภักดีไทย ซีโน่
23 ธนกฤต ศรกาญจ์น ยอร์ท
24 ข้าวปั้น ปั้นประเสริฐ ข้าวปั้น
25 อลิสา คล่องประมง อลิส
26 กฤตภาส ธรรมพานิชวงค์ น้องเบรฟ
27 ธิติรัก ราศรีเกตุ C9
28 ซัยนับ ปานโด๊ะ ซัยนับ
29 ดาร์วิน ปวรุฒม์ ฉ่ำแฉล้ม ดวิน
30 ณฐมน ศิริลักษณ์ ออกัส
31 ชนกันต์ ทองเต็มถุง เพิร์ท
32 สุขสันต์ แสงชีวิน ซันซัน
33 ขบูรชัย จิวระโมไนย์กุล ปอร์เช่



รอบวันที่ 25 สิงหาคม 2560 เวลา 11.00 น.
 
ลำดับ ชื่อบุตร ชื่อเล่น
1 ชนาธิป. ดวงทิพย์ น้องร่มเกล้า
2 สรรสร้าง เขียนมีสุข ชะชิโก๊ะ
3 ณชา ยุวรัตนาพร คาร่า
4 วรทัศน์ เลิศศรีสุวัฒนา น้องเฟรม
5 วรทัศน์ เลิศศรีสุวัฒนา น้องเฟรม
6 ธนพร เขียนเอี่ยม ปีใหม่
7 ชนม์ชญาณ์ ภูมิมาก
8 จรรยมณฑน์ บัวรอด ยูคา
9 ทรัพอนันต์ บรรจมาตย์ ปันปัน
10 เธียรวิชญ์ จิญห์โณภาสกุล ต้นปี
11 ปภินวิช เตียวซุน นะคิน
12 ปัณชยา เขจรนิตย์ ข้าวแป้ง
13 บุณยกร นาคชูแก้ว ปันปัน
14 กัมปนาท ปานยินดี ดาต้า
15 วริทธิ์ธร ศุภวัตรวรคุณ น้องนคิน
16 รวิศรา ธรรมลงกรต มิว
17 ภัสรภณ สัจจินานนท์ คอปเตอร์
18 ภูมิภัทร คลังมนตรี วายุ
19 ธามม์ สุดประเสริฐ น้องธาม
20 เมจกา ศรีรุ่งสกุล พอเพียง
21 กวิน ประสพสุทธ์ กวิน
22 นิธิธรรม แดงสวัสดิ์ บาสซูน
23 ภูฟ้า แก้วรัตนปัทมา น้องเมล





รอบวันที่ 25 สิงหาคม 2560 เวลา 15.00 น.

 
ลำดับ ชื่อบุตร ชื่อเล่น
1 ตรีภพ หอมขจร แต๊ง
2 สรรสร้าง เขียนมีสุข ชะชิโก๊ะ
3 อิสซาเบลล่า แกลลิมอล เบลล่า
4 ดารินพลอย สุทธิพิทักษ์ ดาริน
5 Jake Frizelle Jake
6 กมลชนก เทพสวัสดิ์ มิกกี้
7 เด็กชายปรินธร อนันตเวชกุล น้องธันวา
8 ปรินธร อนันตเวชกุล น้องธันวา
9 จิณณ์ จิตรานุวัฒน์กุล จิน
10 ชยากร ใสสด ฌอห์ณ
11 พีรฑัศน์ เทียมถม จีวร
12 จารุภา ประเสริฐสังข์ สไปร์ท
13 กันตา เชาวน์รุ่งเมธี แอบีเกล
14 กวีวัธน์ อินปาน จั่นเจา
15 สิริพร วรวิเชียรวงษ์ โดร่า
16 ธามัน สินส่ง ตั้งใจ
17 เด็กชายธีรพล เพิ่มทวีกิจ น้องธัญวา
18 ปิยชนน์ อินทสมบัตร์ ตะวัน
19 ภานุเดช ฤกษ์รัตนี ภูมิใจ
20 ปญณต เขาสถิตย์ เพลงไทย
21 อาทิตย์ทอแสง มงคลสุโชติ น้องจีน
22 รัตมณี เดชมณีรัตน์ ปังย่า
23 ศริณณิญา วงศาพิจารณ์ อั่งเปา
24 ธัญญ์ณภัทร กุญช์มนตรี โชกุน
25 อลิชา หอมจินดา น้องแสนดี
26 นฤบดินทร์ วรรณวิจิตร บัชชาร
27 ภูฟ้า แก้วรัตนปัทมา น้องเมล




รอบวันที่ 26 สิงหาคม 2560 เวลา 11.00 น.
 
ลำดับ ชื่อบุตร ชื่อเล่น
1 เรวิญานันท์ วัชรสิทธิ์ เบบี้ไบรท์
2 พลอยชมพู พรมโคต ลิลลี่
3 จุฑาทิพย์ อิทธิ์ประเสริฐ น้องข้าวหอม
4 กฤติญดา ภู่แดง มีมี่
5 ชาฟีก มานยาซิ ชาฟีก
6 มั๊ย บินซาอิ๊ด มั๊ย
7 ปรุฬห์ แสงสว่าง ข้าวตู
8 เอวริณณ์ งามพรรคพันธุ์ ไอรีณ
9 ชยพล เสิบกลิ่น ตะวัน
10 ด.ช.ปองธรรม โคษาราช กระตั้ว
11 ด.ช.พิชญะ อยู่มั่น น้องเดลต้า
12 พุฒิปรัชญ์ บ่อทรัพย์ ไซม่อน
13 ธัญวรินทร์ แสนไทย น้ำริน
14 ณภัทร รัศมี น้องต้นกล้า
15 ณัฐพัชร์ ขันธ์ศรี น้องอาโป
16 ธราธร สิทธิมงคล อาธาม
17 จรณ์ หาตรงจิตต์ จอนนี่
18 ชัยมลล์ กองเหิน น้องฌอห์น
19 ดุษยา อารีย์ ปลานิล
20 ปวรพัฒน์ กุลเลิศวิวัฒน์ โตเน่
21 ภานิชา บุญเลี้ยง นิชา
22 กิ่งญาดา สอสุธรรม ญาดา
23 ปัณณวิชญ์ เสมาทอง น้องเมฆ
24 พุทธิมา พราหมณ์โพธิ์ น้องไบรท์
25 เตชทัต แก้ววรรณ นาวา
26 วัชนันทน์ อุทัยวิรุฬห์ น้องโอห์ม
27 ปภาดา ประภาศิริกุล ปิ่น
28 อัครณัชท์ แก้วประดิษฐ์ ไอคิว
29 สลิณา จันทร์ประสิทธิ์ หยดน้ำ
30 ณคุณ เอื้อจริง ณคุณ
31 สุพศิน อำประเสริฐ ออมทรัพย์
32 ธนเดช จันทประเทศ เทปัน
33 วชรธร แย้มละม้าย พอตเตอร์
34 ณฐกร จุมปา น้องนาย
35 กรฤทธิ เรืองเทพ น้องคิว
36 สรัลลักษณ์ พระโสภา ลินิน
37 ณรัณ มณฑากลีบ รุสลัน
38 ปรมินทร์ แท่งทองคำ ภูมิ
39 ภูมิภาวิน สังมณี ซันจิ
40 ณฐา นาราแสงชัยค นิว
41 รินท์ลภัสท รมยะสินพงศ์ โซด้า
42 เปรม เจริญลาภ เปรม
43 ลาลีนน์ ฌอง-มิเชล ลาลีนน์
44 อัสการี ศรีคุณ น้องอัส
45 ปภาวรินทร์ สองสีขวา นับตังค์
46 รณกฤต กิจสืบ โทระ
47 ปภาวิชญ์ พูลชัย กัปตัน
48 ภพธร เปรี่ยมดี สปีด
49 พิริสา ปล่องทอง น้องใบบุญ
50 บารมี บูรณะเสรี บารมี
51 ปวิชญาดา จันทร์ลอย เปอร์เซีย
52 ศรัญย์พัชธุ์ ปานศรี น้องเอ็นดู
53 อาชวี อมรทวิชกุล ปกป้อง
54 พิมพ์ณิชา พิมพ์เทพ โมลตั้น
55 สุวิจักขณ์ กุลชนะรมย์ ออคิด
56 อชิระ ฝอยทอง ออฟไลน์
57 ณพิชญา เมฆพัฒน์ เฌอเเตม
58 ขวัญจิรา กิจขนม์ น้องปุญญ์
59 นพเก้า แสงขาล เอิงเอย
60 พุฒิวุฒิ แสงสุทธิเศรษฐ์ น้องมอลต์มอลต์
61 นภัทร์ ปลาธารานนท์ พล็อตเตอร์
62 อินทัช ประจันตะเสน กาย
63 พัชรพล ทองคำ ทามเมอร์
64 คีตภัทร วรชินา ย้งยี้
65 ชานน บวรศักดิ์ชัยกุล ซุ่น(Shun)
66 ธญาฎา แสงจันทร์ เอริน
67 วชิรวิทย์ ไกรเกียรติสกุล ข้าวปั้น
68 เจนณินทร์ กีรติไพบูลย์ JC
69 ธนกฤต ลิ้มจี้จง เฟียส
70 ณฤดี ตั้งวิทยาภูมิ โซพราว
71 คูเปอร์ ศุภณัฐ ชอง คูเปอร์
72 พิมพ์ริสา นิธิศเมธา อลิซ
73 ธาดา ยังบรรเทา เบรฟ
74 ณัฐปคัลภ์ ชัยสว่างโยธิน ฟาง
75 ณคุณวัส สวัสดี ณคุณ
76 ชนะศึก พูลนันทกรณ์ นะศึก
77 ทยากร ดอนไพรเณร ปุณณ์
78 นาโอะ โยชิอิ นาโอะ
79 วิวัฒน์ชัย การัมย์ น้องหรรษา
80 ปภาดา ประภาศิริกุล ปิ่น
81 อชิรวิชญ์ ปัญญาวิเศษพงศ์ ชิริว
82 ณัฏฐนันท์ รัตนมังสังค์ ดีดี
83 เด็กชายปรัตถกร คงเพ็ชร น้องอองรี
84 ภคพล พลอยประดับ เก็ท
85 กวีวัฒน์ เพชรพิรุณ น้องกันต์
86 ชวัลวิทย์. นาสา ขนมปัง
87 นันทพัฒน์ ศรีสวัสดิ์ ออมทรัพย์
88 พีรณัฐ เกตุพงษ์เพียร ติวเตอร์
89 สุรเกียรติ. เฮ็งเจริญ ไดโซะ
90 โศศิษฐา เจริญเดชานุเคราะห์ คอนเน็ค
91 ปณิดา สุขวังไทร อ่องต่อง
92 เกศกมล พิริยะกุลวัฒน์ มันนี่
93 เด็กหญิงกฤติญดา ภู่แดง มีมี่
94 รชต เรืองชวโรจน์ เปปเปอร์
95 อติวิชญ์ บุญชู อาร์ตี้
96 นัทธมน คัคโนภาส ฮานะ
97 พิรดา นิลอร่าม พริม
98 ภัทรธิดา โฆษิตเจริญสุข น้องออกัส




รอบวันที่ 26 สิงหาคม 2560 เวลา 15.00 น.


ลำดับ ชื่อบุตร ชื่อเล่น
1 นฐเมต เรืองราย โน้ตบุ๊ค
2 กมลพร สายแปง ปอไหม
3 ธีร์สิทธิ์ งอยปัดพันธ์ ธีร์
4 ธนวรรธน์ เมืองจันทร์ เฟริท์
5 ณนณ ปานอ่ำ ณนณ
6 ปานฤทัย เชิดแสงแก้ว พอใจ
7 พชรพล เอื้ออารียกูล พอล
8 ณัฐเศรษฐ โชติจิรสิริกุล เซ็นนิน
9 ดุษยา อารีย์ ปลานิล
10 ธาวิน ทองมาก ธาวิน
11 วุฒิภัทร ขาวสอาด ลีโอ
12 อุริสา หมวดฉิมแก้ว โดริ
13 ฐวิกาญจน์ ถนอมศรีมงคล ไอริน
14 ธัญพิชชา อนุวุฒินาวิน น้องพาสเทล
15 ปภาดา ประภาศิริกุล ปิ่น
16 เจี้ยนหมิง กรฤต. โย แน่วแน่
17 ชนภัทร พงศ์ฐิติเทพ พิช
18 เอริกา เอ้สมนึก ย่าหยา
19 ณัชชา ธนะรุ่งเพชร นาระ
20 กฤตานน อักษรวงศ์ นาวา
21 ธนสร ศรีภูวงษ์ น้องกัน
22 วรพล คงทน โฮป
23 ธนดล เอกอ่อน นับตังค์
24 พสุธา สกลกาญจนกิจ จูมง
25 ฐปนีย์ วิหารทอง จันทร์เจ้า
26 ภัทธรินทร์ สุวรรณทิตย์ น้องแก้มหอม
27 ณชมน ชูชัยเจริญ นัทเชล
28 ปวริศ แก้วตา จีโน่
29 ธันย์ภัสสร ธาระหาญ น้องนิวตั้น
30 ธีร์อธิศ สังขรัตน์ น้องธีร์
31 ทมิตา เบญจนราสุทธิ์ ใบหอม
32 ปิะวัฒน์ ทองศิริ น้องคอปเตอร์
33 เตชินท์ เพช็รรัตน์ โมจา
34 สิทธิโชค คชคง บิ๊กบอส
35 ภรัณภัทร จตุรงคปัญญา ฮิวโก้
36 ณัทพล โอสถรูป น้องพอร์ช
37 นิติธร น้อยเจริญ น้องเยียร์
38 ธรรมธร เสมอวงศ์ เอี่ยมเอี๊ยม
39 กมลภทร พัฒนวรชัย นารา
40 เส้นชัย ไทยอุส่าห์ น้องทรัมป์
41 ณพรรณภรณ์ แก่นคง มะนาว
42 วชิรวิชญ์ นันทวงศ์ มาร์วิน
43 ฐิติกาญจน์ ชูวีระเดช เฟอร์รารี่
44 กฤษณพงศ์ วงษ์ศรีแก้ว น้องปอร์เช่
45 ปัณณทัต ผลผึ้งบุญ คีริน
46 รัตนพล ฉัตรประยูร น้องร่มเกล้า
47 สุภากร สุขสำราญ ตุ๊บตั๊บ
48 บวรวงศ์ เกียรติปัญญาโอภาส ปริ๊นซ์
49 ธีรพิชญ์ ดุรงค์กนกพันธ์ ข้าวเจ้า
50 ฐิติกาญจน์ ชูวีระเดช น้องเฟอร์รารี่
51 นภัทร์ ปลาธารานนท์ พล็อตเตอร์
52 วริษฐา โอ่ประเสริฐ เพิร์ล
53 ฐานิสร์ วัณโณ Dexter
54 ดากานดา ลูกจันทร์ น้องมิลา
55 สิรินดา ชอง คาริน
56 อติวิชญ์ บุญชู อาร์ตี้
57 ศรทรรศณ์ เอื้องอุดม น้องวินวิน
58 ณพิชญา จิวะชาติ บีลีฟ




รอบวันที่ 27 สิงหาคม 2560 เวลา 11.00 น.
 
ลำดับ ชื่อบุตร ชื่อเล่น
1 เกวลิน ใสใหม สเกล
2 ศิวัฒน์ มะละกิมะ มุนซิร
3 กชพร ธีรศศิกุล ณิชา
4 ปวิธ ถิตยสถาน กัส
5 ชินกฤต หงษ์เวียงจันทร์ น้องน้ำมนต์
6 กิตติธัช แซ่ฉั่ว Captain
7 วีรวิชญ์ ศิวะยิ่งสุวรรณ น้องสกาย
8 ปุณณพัฒน์ ขันธะหัตถ์ โชกุน
9 วชิราภรณ์ เผ่าทวี น้องมาตัง
10 ภูข้าว อ่วมใจอารีย์ น้องภูข้าว
11 ณัชชา มินสุวรรณ อนีซ่า
12 ปิยาพัชร์ สิริธนดีพันธ์ มายมายด์
13 บุริศร์ จารุทรัพย์อนันต์ ภีม
14 ณกฤชกร เชี่ยวชาญชัย ณกร
15 ภัทรพล บุญเอนก น้องเท็น
16 ปฏิญญา สังขดิถี ปุณณ์
17 เจติยา ภู่หลำ น้องยาหยี
18 อดิศา บุญทิพย์ มาย
19 ณัชชภณ ม่วงมงคล ไบเกอร์
20 ณัฐวิชช์ ธิติพิริยากรณ์ ณัฐวิชช์ 
21 ไอรดา ชูพันธุ์ ไอด้า
22 กันต์ภวิศา กิตติพงศ์วัฒน ลิลิน
23 รัญชิดา แสวงศรี สโนว์
24 ณัชชา ตั้นทวี ของขวัญ
25 อลิชา อลิส
26 ชญาพร ขันสุวรรณล น้องพรีม
27 ธนภัทร สง่างาม น้องยูโร
28 จิณณ์จุฑา เปี่ยมประวัติ สไตรค์
29 ณัฐกิตติ์ ทาลุมพุก น้องนัท
30 ธิติกร พิกุลขาว น้องพีท
31 นารามินทร์ บูชา อาเตอร์
32 วรัญณัฏฐ์ อินทรสมบัติ ไบรท์
33 ปภังกร สนพราย ซาโป
34 ภัทรพล พงศ์เสาวคนธ์ นับตังค์
35 วรพิชชา อินทศร น้องเหนือ
36 พรนัชชา ภู่ทอง ชะเอม
37 กฤติเดช รติภัทรวงศ์ ซี
38 พิชชาชาญ พัฒนอมร จุนโน่
39 พีรพันธุ์ สุพรรณชาติ น้องฟิวส์
40 พัฒน์ธนันตร์ อู่ข้าวอู่น้ำ บอส
41 ปุณญิศา รอดบุญ ปุณณ์
42 ณัฐณิชา บรรพสัมภิทา ณิชา
43 ณัฐธีร์ เสนารัตน์ ณัฐ
44 ธีราวริชญ์ พายัพสาย ภูเขา
45 ธัญวลัย ชื่นใจดี ริสา
46 Eleanor Lynn Poompukdee Ellie
47 อนาวิน ปานสวัสดิ์ กัณฑ์
48 ธัญชนก เหลาเจริญ อิมเมจ
49 เตชภณ พงษ์พิลา น้องเหนือ
50 ณปรรณ ตรารุ่งเรือง หนูปรรณ
51 กฤษฏิณัฏฐ์ เตชะพิพัฒน์กุล น้องกู๊ด
52 อริญชัย ประวิตราวงศ์ น้องเซ้นต์
53 นันทพัทธ์ กาดนอก น้องแอร์พอต
54 ภาคิน วัชระวิมล เบนโน่
55 ณัฐกฤตา เปล่งเสียง น้องมารีน
56 จิณห์นิภา รัตนประสิทธิ์ ขนมผิง
57 ปีณฑารีย์ ธิราศักดิ์ นับดาว
58 ชัญญภัทร ชินวสุสิน ชัญญ่า
59 ธัญลักษณ์ ทองเฟื้อง มะนาว
60 ณัฐฤกต สุขเจริญ ออโต้
61 นันท์นลิน โชติวาทิน เดือนตุลย์
62 กัญญาภัทร แก้วกำพล น้องไอริน
63 วีราทร ตุวันโน น้องโอโซน
64 นฤดี กาญจนรังสรรค์ น้องดีดี
65 ปวีณ์นภ บัวจับ วายุ
66 ภคิน วิจิตรจรรยส เนิฟ
67 ชยธร แสนฤทธิ์ น้องอะเดย์
68 รัชชัย แก้วอนงค์ ณดบ
69 ชินภัทร จูสวัสดิ์ อเดล
70 กันต์ชิสา กิ่งสุวรรณกุล หยู่ซิม
71 วุฒิกร คำมงคล น้องกัปตัน
72 พงศ์ภีระ ชัยรัตนารมย์ เป็นต่อ
73 ภูวดล พันธ์งาม ภู
74 กัญญ์สินีณัฐ แจ่มกระจ่าง น้องแอล
75 ปุณณ์พัฒน์ ขันธะหัตถ์ โชกุน
76 ชยธร แสนฤทธิ์ อะเดย์




รอบวันที่ 27 สิงหาคม 2560 เวลา 15.00 น.

ลำดับ ชื่อบุตร ชื่อเล่น
1 ปัณณวิชญ์ เย็นฉ่ำ เลโก้
2 นราวิชญ์ เลิศสลัก น้องไบร์ท
3 กัญญ์ฐญา นุกูลรอด แอร์พอร์ต
4 ธนวรรธน์ เมืองจันทร์ เฟริท์
5 ณฉัตร เฑียรบุญเลิศรัตน์ ลิลลี่
6 ณัฐภัทร กล้าหาญ ติวเตอร์
7 กฤษณพงศ์ วงษ์ศรีแก้ว ปอร์เช่
8 ณนณ ปานอ่ำ Harper
9 ธนวินท์ ทวีบุตร น้องมาวิน
10 ชิญานัท สมบูรณ็ศิริพันธุ์ คู (มู่หลาน)
11 กฤติเดช มาศจิราภา ชนะ
12 วีรินทร์ทิรา นุ่มหอม อาธีน่า
13 ชัชนันท์ ทิพย์ศิลปชัยกุล มิวนิค
14 พัชรชวัล จิระกุลสวัสดิ์ พอคุณ
15 คณนาถ บัวมาตร์ ปังกรอบ
16 ชนิดาภา วามสิงห์ เอวา
17 นูรอัยนี เด่นชีวา มิ้นท์
18 ธัญลักษณ์ เหมือนตาล ธัญญ่า
19 Lihong Cheng Christopher
20 ดีกานดา ฐานวิเศษ ดีว่า
21 พงศธร ถาวรรัตนวณิช น้องบิสกิต
22 เสฎฐวุฒิ บุญเพ็ง ภูหลวง
23 สุฑาทิพย์ บุญแยง น้องวันใหม่
24 ณภัทร ซิมประเสริฐ น้องเอิร์ธ
25 อัมลาน บุญมาก นิทาน
26 อัครเดช บุญมาก ไบเล่
27 ธนวินท์ ทวีบุตร มาวิน
28 กฤติน ทิ้งหลง มาติน
29 ธัชธาดา ยะวงค์ ฮาม่อน
30 กฤติเดช อยู่สบาย ปุณณ์
31 บุริศร์ จารุทรัพย์อนันต์ ภีม
32 เตอร์ สวัสดิ์กิจ ตาเตอร์
33 ธนเดช เกียรติกุลไพบูลย์ น้องเกล้า
34 ภัทรดนัย ลำพองชาติ เฟรม
35 กวิลทรา ภู่ภักดี น้องหนูดี
36 ไกรพิชญ์ รุจิระจารุโรจน์ กัปตัน
37 ณัฐสรา บัณฑิศักดิ์ เกรเซีย
38 กัญญาภัทร ผิวพุ่ม ของขัวญ
39 กมลชนก แววประกายศรี วาฟเฟิล
40 ณัฏฐกิตติ์ สัมพันธ์พร อิ๊นท์
41 ศรัญย์พัชธุ์ ปานศรี น้องเอ็นดู
42 ณัฐสรา บัณฑิศักดิ์ เกรเซีย
43 อัครพล ดวงจันทรื น้อง บิ๊คไบร์ท
44 นราวิทย์ ทองนาค โฟกัส
45 อรุณรัตน์ คงเจริญ อุ๊งอิ๊ง
46 วีรินทร์ทิรา นุ่มหอม อาธีน่า
47 สุรศักดิ์ ประภาศิริลักษณ์ น้องแสนดี
48 ณปฤณ ตรารุ่งเรือง ปริ๊นเตอร์
49 โรสลิน สุขสวัสดิ์ น้องอลิน
50 ข้าวปั้น ปั้นประเสริฐ ข้าวปั้น
51 ชัชญภา เจียไพแก้ว คริสตัล
52 ณัฏฐกัลย์ เกตุแพทย์ ซันเดย์
53 พิมพ์นารา เลิศศรีปรียา น้องพรีม
54 ปุณณภพ การถาวร น้องเลโก้
55 ณัฏฐพล ชะอุ่ม ซูกัส
56 พิชญาภัคร์ ชมายกุล รถเฟอร์
57 กฤตพร กรีรัมย์ น้องอิ่มใจ
58 ริณณารา จรรยาวนิชย์ มาริน
59 ศิศิรา กุนทีกาญจน์ บลูเบล
60 นฤบดินทร์ วรรณวิจิตร บัชชาร
61 กฤติน สมบูรณ์ อัฟฟาน
62 สรวิชญ์ สีดา โฬม
63 กลวัชร มโนรมชัชวาล น้องกันต์
64 รมิดา วงษ์คนดี แป้งหอม
65 อันเจโล่ ลันซ่า หมูหยอง
66 เอลียาห์ ทองชิตร์ ฮันนา
67 กฤตชัย ชมศิริวัฒน์ ฮิมน์



วิธีการแข่ง :

1. น้องๆทุกคนจะต้องแสดงบัตรสมาชิก BBB พร้อมรายงานตัว 
ณ จุดลงทะเบียนก่อนรอบการแข่งขั


2. ต้องสวมถุงเท้าลงแข่งขัน 

3. น้องที่คลานเข้าเส้นชัยในลู่ของตัวเองได้เป็นคนแรกจะเป็นผู้ชนะ (โดยจะแบ่งเป็นรอบคัดเลือกและรอบชิงชนะเลิศ) 

4. หากเข้าเส้นชัยในลู่คนอื่นจะไม่ถือว่าเป็นผู้ชนะ และถ้ายังไม่มีใครเข้าเส้นชัย ผู้ปกครองสามารถอุ้มน้องกลับเข้าไปในลู่ตัวเอง โดยต้องเริ่มจากจุดที่กรรมการชี้เท่านั้น

5. ห้ามผู้ปกครองเข้าไปในสนาม เว้นเสียแต่กรณีข้อ 4 หรือน้องคลานออกนอกสนาม ผู้ปกครองต้องอุ้มน้อง กลับเข้าไปในสนามโดยเริ่มจากจุดที่กรรมการชี้เท่านั้น

6. ถ้าผู้ปกครองท่านใดล้ำเส้นเข้าไปไม่ว่าจะเป็น แขน ขา หรือ อวัยวะใดๆ น้องจะถูกปรับแพ้ทันที ถึงแม้จะเข้าเส้นชัยได้ก็ตาม 

7. ในกรณีที่น้องลุกขึ้นยืนหรือเดินในขณะแข่ง ทางคณะกรรมการ จะตัดสิทธิ์ออกจากการแข่งขันทันที 



ระยะเวลาการแข่งขันทั้งหมดประมาณ  1  ชั่วโมง 


เงื่อนไข : ในวันแข่งขันจริง ผู้เข้าแข่งขันจะต้องมีอายุระหว่าง 6 -12 เดือน 
ในขณะแข่งน้องลุกขึ้นยืนหรือเดิน
คณะกรรมการขออนุญาตตัดสิทธิ์ออกจากการแข่งขันทันที


ท่านใดที่เคยลงแข่งขัน (ระหว่างวันที่ 24 - 27 สิงหาคม 2560 )และได้รับรางวัลที่ 1-4 รางวัลใดรางวัลหนึ่งแล้ว ทางทีมงานขอสงวนสิทธิ์ไม่อนุญาตให้ลงแข่งขันอีก เพื่อเป็นการแบ่งปันโอกาสให้เพื่อนๆครอบครัวอื่นมีสิทธิ์ได้รับรางวัลด้วยเช่นกัน หากทีมงานตรวจสอบทราบภายหลังว่ามีการลงแข่งซ้ำ แม้ท่านจะแข่งชนะก็จะไม่ได้รับรางวัลใดๆจากการแข่งซ้ำอีก

*ผู้สมัครแข่งคลานที่ลงทะเบียนแข่งคลานแล้วถือว่ายอมรับในกติกาทุกประการ
 


* *สำหรับผู้ที่มีรายชื่อสมัครมาล่วงหน้า ให้พาลูกน้อยมายืนยันการสมัคร พร้อมนำบัตรสมาชิกงาน BBB มาแสดง ณ จุดลงทะเบียนแข่งคลาน ด้านข้างเวทีกิจกรรม ก่อนรอบการแข่งขัน 20 นาที
***ทางบริษัทฯ ขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงเวลาการแข่งขัน ของรางวัลและกติกาต่างๆ โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
เรื่องอื่นๆ ที่เกี่ยวข้อง
กิจกรรม BABY บะรื๊น บะรื๊น
กิจกรรม BABY บะรื๊น บะรื๊น
กิจกรรม BABY กะดึ๊บ กะดึ๊บ
กิจกรรม BABY กะดึ๊บ กะดึ๊บ
ประกาศชื่อผู้โชคดีจากกิจกรรม Me2We Family Free All
ประกาศชื่อผู้โชคดีจากกิจกรรม Me2We Family Free All