News
แบ่งปัน
ประกาศรายชื่อน้องในกิจกรรม BABY บะรื๊น บะรื๊น


ประกาศรายชื่อน้องๆหนูๆที่ได้แข่งขันกิจกรรม "BABY บะรื๊น บะรื๊น"
ในงาน Thailand Baby & Kids Best Buy...BBB BIG ครั้งที่ 30
วันที่ 3 - 6 พฤษภาคม 2561 ณ ศูนย์ฯ สิริกิติ์


น้องๆหนูๆที่มีรายชื่อ ท่านผู้ปกครองสามารถมารายงานตัวน้อง
ได้ที่โต๊ะลงทะเบียนด้านหน้าเวทีกิจกรรม
ก่อนเวลาแข่งขัน 20 นาที


สิ่งที่ต้องเตรียมมา
1. บัตรสมาชิก BBB หรือ ช็อปเพื่อลูก
2. วัดความสูงน้องก่อนเข้าแข่งขัน



รอบวันที่ 3 พฤษภาคม 2561 เวลา 13.00 น.
 
ลำดับ ชื่อบุตร ชื่อเล่น
1 กวินทิพย์ ไชยเทพ มัดมุก
2 กิตติพัฒน์ กันทะมา หมิน
3 ณัฐศรัณย์ อำนาจบัณฑิต เปเปอร์
4 สุรโยธิน เฉิน ตี๋เล็ก
5 ปวิช เรียวสถิรธร ภูมิ
6 วิศว รัตนโชติวิวัฒน์ คำพี
7 ภูข้าว อ่วมใจอารีย์ ภูข้าว
8 รุจณ์ฐิดา ปัญญา
9 ดนัยภัท รัตนรุจ น้องธีร์
10 ชลรดา สิริสินธุ์ นิวน้อย
11 จิรธวัฒน์ เหล็กจาน จิงโจ้
12 พอเพียง เกตุทัต น้องพอเพียง
13 ภูมิพัฒน์ พิพัฒน์เสถียรไทย น้องไทเกอร์
14 ปรมัตถ์ บำรุงศรี ฮันเตอร์
15 ธนกร วจีมณีกุล ปิ๊ปโป้
16 ธนวัต เอี่ยมสอาด วอดก้า
17 ธนวินท์ น้องมาวิน
18 ธนกฤษ แสนสมบัติ น้องคิง
19 ปิติภัทร คำงาม ปิงปิง
20 ชนสิษฎ์ คุ้มจะโรจน์ สไปร์ท
21 อินทร์ศร เชื้อสุวรรณ ไดมอนด์
22 กานต์กวินท์ พิศาลสุขสกุล กวินท์
23 นันทชา ถ่ำกองกลู เนเน่
24 พิพัฒน์ วรรณโกฎิกุล น้องเมอลิน
25 นิพิชชา ทาดำ น้องของขวัญ
26 กิตติภณ ถมยาปริวัฒน์ พร้อม
27 พงศ์พล บัวอุ เรนโบว์
28 นาอีม ก้อพิทักษ์ นาอีม
29 ปวริศ ฉิมพลี น้องออกุน
30 ภูภูมิ เปียรักษา ภูภูมิ
31 วัชรวรรณ พันมหา ขนมผิง
32 นิภาพร สังฆพรม น้องมะลิ
33 ชรินทิพย์ มุสิกิตติวัฒน์ น้องขนมปัง
34 ดนัยวิทย์ พูนวงศ์ประชา ชิริว
35 วรรณภา ภู่ขำ น้องไอติม
36 กุลิสรา เกตุแว่น น้องบัว
37 ฌาน เพ็ชร์สวรรณ ฌาน
38 ปวริศ สิงห์อุไร ดิว
39 ศิวกร งามชำนัญฤทธิ์ ชานติ
40 วริศ อ่ำขำ อุเมด
41 ภัทรวรรณ โชติมงคล ดอลลี่
42 วาณิชชา อมรพัฒน์โสภณ น้องวาวา
43 ปริญญวัฒน์ วิโมกข์เจริญสุข เเต๊งค์
44 วิรชญา สงแจ้ง ชะเอม
45 จิรพันธุ์ โตสวัสดิ์ กัน
46 ปัณณทัต จันทรมาศ พีท
47 ศิรวิชญ์ ขันทรัพย์ น้องตะวัน
48 ณัฐวรรธน์ อัศวพิศิษฐ มิวนิค
49 ทัพพ์ จักรวาลวิบูลย์ อาซิน
50 หัสดิณ ดีอาษา น้องดิณดี
51 นะโม มาพิทักษ์ นะโม
52 กัญญณรัน เปรมวุติ จ๊ะจ๋า
53 อริสรา ทองมี น้องคำฟอง
54 ชัชวินท์ วามะเกษ ชัช
55 ญาดา แสงทอง น้องญาดา
56 จิรชญา หวัง ใบหม่อน
57 ศุภรรษฐิณี เค้าแก้ว ออเจ้นท์
58 นรภัทร แซ่ตั้ง บัตเตอร์
59 อชิตะ นันทวณิชชากร ไอซ์
60 อารดา พิศอ่อน ปลายฝัน


รอบวันที่ 3 พฤษภาคม 2561 เวลา 17.00 น.

 
ลำดับ ชื่อบุตร ชื่อเล่น
1 Aphichayapa waree Bella
2 สิรวิชญ์ เชื้อสุวรรณ เจ้าคุณ
3 คามิน ศิริรุ้งนภัส เคนเคน
4 ปัณณวัฒน์ แซ่กัง ฮั่นฟา
5 ปรีชญา วัฒนะ ทูน่า
6 อุรัสยา อาภามงคล น้องชะเอม
7 อาชวิน เสียงลือชา น้องกัน
8 ปุณณ์นาธรณ์ พลวัฒน์ ปุญญ์
9 อรณิชชา​ งามนิล ณิชชา
10 สุกฤตา มนประดิษฐ์ สโตน


รอบวันที่ 4 พฤษภาคม 2561 เวลา 13.00 น.

 
ลำดับ ชื่อบุตร ชื่อเล่น
1 อเล็กซิส โทลีน อาบู-เอลซิบา วิสกี้
2 ปวรุศ สิงห์อุไร เดล
3 ภรากรณ์ เฮงสุนทร ตาต้า
4 วิริทธิ์พล จิตพิมพ์ น้องต้นกล้า
5 พีรวัตถ์ พ่วงพูล ติณติณ
6 ธนวินท์ มงคลมะไฟ น้องมาวิน
7 ลัลณ์ลลิน สังข์วิสุทธิ์ ลลิน
8 ภูมิภัทร ผาพันธ์ รันเวย์
9 ธนกฤษ โชคอำนวยทรัพย์ น้องยาริส
10 วุฒิภัทร เฉลยพจน์ น้องบุ๊ค
11 ก่อการ. รัตน์เสถียร โต๋
12 มาคิณ ปัญญาสมบัติ มาคิณ
13 ชินภัทร ชัยเจริญ คายุ
14 ปรมัตถ์ บำรุงศรี ฮันเตอร์
15 ณัฐวิภา คงถาวร  น้องปริมและน้องปราง
16 นันทชา. ถ่ำกองกลู เนเน่
17 ชยพล ธยานุวัฒนวงศ์ น้องแสตมป์
18 นภัทร คันธรักษ์ นินจา
19 จิรพจน์ ด้วงเจริญ ตาต้า
20 นลพรรณ ศรีบางพลีน้อย นลิน
21 อัฑฒ์ฐวิชญ์ ฤกษ์จินดาวงศ์ บรู๊คลิน
22 สกลวรรธน์ เรืองร่มเย็น หวินหวิน
23 ฉัตรชนก มณีวงษ์ ออมสิน
24 ณพัฒน์ ณัฐวิริยกุล ณพัฒน์
25 กรณภัทร มหาชยานนท์ ติณห์


รอบวันที่ 4 พฤษภาคม 2561 เวลา 17.00 น.

ลำดับ ชื่อบุตร ชื่อเล่น
1 Tian Han Gooi Beno
2 กฤตถัค กาญจนวิโชติ มิดเวย์
3 ภิญญปัณฑ์ เลิศล้ำ คินคิ้นจ์
4 ณภัทร์ เทศดนตรี โปรด
5 ถิรดา จะวะอรรถ มินิ
6 พรพิพัฒน์ เปรมปรี สกาย


รอบวันที่ 5 พฤษภาคม 2561 เวลา 13.00 น.

 
ลำดับ ชื่อบุตร ชื่อเล่น
1 ณปภัทร เมฆบัณฑูรย์ น้องคุณ
2 Thanapon Thamchutiporn B
3 Thanida Thamchutiporn C
4 ปัณณพร โตระหงษ์ น้องมาตา
5 ปัณฑพัชญ์ วิริยสุขสิงห์ น้องฟร้องซ์
6 อรสา เทศทิม น้องออร่า
7 วนิชา ลิ้มชาญสมุทร น้องไออุ่น
8 กนกนัดดา ลี้ชัยกิจเจริญ น้องลิลลี่
9 ปัณณ์ณภัท แย้มพราย ปัณณ์
10 พชรธร พูลสม นิวตัน
11 จิรธารา ยวนชื่น ของขวัญ
12 กัญกร คำจันแก้ว น้องหยก
13 ชนกชนม์ ศรีวรกุล พร้อม
14 ศศิภารัตน์ เดชอุดม โนริ
15 ชัชนันท์ ทิพย์ศิลปชัยกุล มิวนิค
16 ชนันธร ชนาศรีกุล เนวี่
17 ชิตธารินทร์ ใจกล้า แป้งหอม
18 โชฏิก์มาส แสงธรรมกิจกุล เฌอเอม
19 ลัลน์ณภัทร สุขโข แพรวา
20 ปุณณวิชญ์ เกตุแก้ส ปลื้ม
21 ชญาภา ชัยนาแพง กฐิน
22 ภูวนัตถ์ ธรรมอมรรัตนา เพิร์ธ
23 ภาคิณ สมวาที คูเปอร์
24 กันต์กวินทร์ วัชรโยธิน กวินทร์
25 สุรกฤษฎ์ แก้วสร น้องนินิว
26 สรัญญา กุ้งอุย เอ ริณ
27 เด็กชายเปศล เดชสุวรรณ น้องอีน
28 บวรวงศ์ โกศลรอด ออสการ์
29 ณฐปกร แซ่เจ็ง น้องแชป
30 ธนภัทร รวยรื่น ปีโป้
31 ณัฐฏ์วิทย์ สีหะคลัง พายอาร์
32 อดิศวร อุ่นสอาด น้องแชปเปอร์
33 ภูมิภัทร มานะนาวี เปปเปอร์
34 ณัฎฐ์ชญา กิตติรัตนโกวิทย์ เมโลดี้
35 ปุณณวิชญ์ นิธิประดิษฐกุล องศา
36 ปองคุณ สุกาญจนโชติ พอเพียง
37 อาทิวราห์ อาจทอง น้องกันเนอร์
38 พิชญธิดา บุรุษภาพ พิชฌา
39 กชนิภา วัฒนพันธุ์ เอมี่
40 ธนเดช เกียรติกุลไพบูลย์ น้องเกล้า
41 ธารธรรม รักษาแก้ว น้องโพธิ์
42 นันทพัฒน์ ศรีสวัสดิ์ ออมทรัพย์
43 ธเนษฐ ธรรมชุติพร A
44 สินมี เก๊อะเจริญ สี่มิล
45 ธนภัทร รจิตวานิช กาโต้ว์
46 อลินดา สังข์มงคล อลิน
47 รินลดา ตั้งกีรติกุล น้องไอริน
48 ธีรเดช หลงรัก กัปตัน
49 อนวัช รอดอุไร น้องไนตัส
50 วีราทร ตุวันโน โอโซน
51 วิภาช สิริขจรเดชสกุล เคิร์ท
52 เพชรไพริน แสนคำม่วง น้องมิลิน
53 ณฐพงศ์ พุ่มอำไพ ฮอนด้า
54 ณภัทร ผดุงสมบัติ น้องเคน
55 อัจญริน หวังเกษม อัยนี
56 ธนาธิป ตัสมา บัตเตอร์
57 พอลมิรา กุ เมเม๋
58 ชนกนันท์ ลิ้มวัฒนา ผักบุ้ง
59 กรภัทร์ สุทธิผ่าน ต้นโพธิ์
60 วิชายุทธ โพธิวงศ์วานิช Felix
61 อริย์ธัช ธัญสิริพุทธิชัย ป๊อปคอร์น
62 ธนภัทร์ สุริยโสภา ณภัทร์
63 ปวินท์ภัทร ชื่นอยู่ ยูคิ
64 ปวรปรัชญ์ นัยนิตย์ ฮาร์ท


รอบวันที่ 5 พฤษภาคม 2561 เวลา 17.00 น.
ลำดับ ชื่อบุตร ชื่อเล่น
1 Sora Jangaroon Sora
2 พิชญ์ชิชา บัวทองวรวิทย์ พิชชา
3 อนาวิน ปานสวัสดิ์ กัณฑ์
4 นพเก้า แสงขาล เอิงเอย
5 จิราวุฒิ เกษษา กวิน
6 บุญญาภา เมษพันธุ์ ใบบุญ
7 ครองภพ รัฐกุล เก้า
8 ภูมิกิตติ์ ธวัชพงศ์จินดา ภูกฤษ
9 ณัฐวรรธน์ งามวิทย์โรจน์ พอร์ชเตอร์
10 กิตชนะ ไชนสิงห์ ตัวต่อ
11 ปนัสยา มีสันฐาน ไซร่า
12 กฤชภัทร คูใจ ฟิวเจอร์ส
13 ธนัชพร อเนกบุญสม วาวา
14 ชนัดดา ไทยขำ น้องปรายฟ้า
15 ณัทณิน สุภานุสร ณินณิน
16 ภัทรานิษฐ์ อินพรหม ของขวัญ
17 สิริยลลดา สำเนียง อิงอิง
18 แทนฤทัย กิจศิลป์ชัย แทนแทน
19 วรวลัญช์ พงศ์ทวีทรัพย์ ปัน/ ปัน
20 ทยากร ดอนไพรเณร ปุณณ์
21 พิภัทรชฎา จีนพิทักษ์ น้องเมล่อน
22 ปุณมนัส เพิ่มประยูร แต๊งค์
23 กลวัชร มโนรมชัชวาล
24 วีรยานนท์ รองสวัสดิ์ เกล้า
25 พิชญาภัคร์ ชมายกุล รถเฟอร์
26 ณัชชา​ มุขตารี​ รอนย่า
27 ธีธัช ทรัพย์เพิ่มพูล เพอร์ซี่ย์


รอบวันที่ 6 พฤษภาคม 2561 เวลา 13.00 น.

 
ลำดับ ชื่อบุตร ชื่อเล่น
1 Lyla Panupaisal Lyla
2 Christopher Cheng XiaoMi
3 ชนาธิป เทียมปโยธร เลโก้
4 กมลวรรณ. พงษ์สุวรรณ ไอติม
5 กุลกวินทร์ ไชยสถาน ไบเบิล
6 ณิชกุล ไชยพิเดช วินเนอร์
7 ชินภัทร อรุณเกษตรโชค น้องซันนี่
8 จิรพันธุ์ โตสวัสดิ์ กัน
9 วราลี ตั้งสิริกุลชัย มีลีน
10 ถิรสกุล ชาประเสริฐ ธารา
11 คุณัชญ์ ปัดตายะโส คุณ
12 ณฐิตา นวลมณี เอวา
13 วีระพัฒน์ ศรีสนธิยากุล สกาย
14 ฮัดซาน สมานวิบูลย์ ฮัดซาน
15 เก้าทัพ ศรน้อย เก้าทัพ
16 ชนัญญา สุนทรเสถียรกุล ไอเดีย
17 ชญาณัฏฐ์ ทนวิจิตร ไอรีณ
18 ณัฐกฤตา สีชมนิ่ม อิมเมจ
19 ปัณณวิชญ์ เย็นฉ่ำ เลโก้
20 วชิรวิทย์ เจียมรัตตัญญู จิน
21 ธนัชญา จุรีกานนท์ อายส์
22 ธิญาดา อภิภูชยะกุล รินะ
23 อาทิวราห์ อาจทอง น้อง กันเนอร์
24 เมธาพร มั่งมีผล น้องไอดี
25 ศุภากร​ สุขสำราญ ตุ๊บตั๊บ
26 นนธวัช ธรรมบวร กัปตัน
27 ภัทรวรรณ โชติมงคล ดอลลี่
28 พนธกร บุญทวี น้องฮิลล์
29 นาดา นาดา
30 อรัญญา พันธัญกิจ น้องณิชา
31 จักรภัทร รอดบน อั่งเปา
32 ปษิตา เจริญพร อันนา
33 ปภาวิน เทียนโชติ วินวิน
34 เนเธิน บูลเมอร์ เนเธิน
35 ถิรกฤต มั่นวิจิตรเจริญ เจแปน
36 ภูริช คำหอมรื่น ดิน
37 จารุกิตติ์ แก้วหยก แอมแปร์
38 ศิศิรา กุนทีกาญจน์ บลูเบล
39 สิลินดา คุณเจริญ ใบบัว
40 ภาวิญญ์ ภูษาทอง wynn
41 สรัญญา ทองเหลือ ปันปัน
42 ภัทธิรา ขาวเทศ ก้านตอง
43 วรวลัญช์ ไทยดี ไอเดีย
44 ธีรโชติ ตราทอง ธีร์
45 ธนภรณ์ ชนะมาร ใยไหม
46 ธนพล หานุภาพ พ๊อตเตอร์
47 สุวรินทร์ แซ่ฟุ้ง นานา
48 ณัฐดนัย ไกรงาม น้อง โลแกน
49 อัครเดช สุขแก้ว ตะวัน
50 ธารา เนาว์อยู่คุ้ม ธารา
51 วุฒิภัทร หนูมา ฟาเดล
52 พชรดนัย รอดกรกุล นาวา
53 ชินภัทร ตนุภัทรชัย ไออุ่น
54 นพรัตน์ พิทักษ์รัตน์ ฟินเวอร์
55 สรัล บุญลือ น้องโชกุน
56 ดากานดา ลูกจันทร์ น้องมิลา
57 ภูมิรพี สุวรรณา น้องโอโซน
58 ศุภสัณห์ ใจแสน น้องโบ๊ท
59 อริสรา ศรียะนัย อันปัน
60 พัชรดล เดชเสรีกุล สกาย
61 เฟื่องลดา มาโต เฟื่อง


รอบวันที่ 6 พฤษภาคม 2561 เวลา 17.00 น.


ลำดับ ชื่อบุตร ชื่อเล่น
1 อนันต์ธนา มานะประสพสุข เจ้าคุณ
2 ธรรศ สาสังข์ น้องธีม
3 ปราณนต์ ดีอรัญ น้องปราณนต์
4 ธัญวิศิษฎ์ เลิศโศภนพัชร์ คิง
5 ข้าวปั้น ปั้นประเสริฐ ข้าวปั้น
6 ฮิโรกิ คุโรกาวา น้องฮีโร่
7 ศรัณยพงศ์ คำน้อย เอ็มพี
8 จิณณ์ณิชา สนิทชัย น้องมะนาว
9 ภูริพัฒน์ โพธิ์พรม เตโช
10 บุลากร นันทศรีรัตน์ จั่นเจา
11 รมิดา ช่วยแสง พรีม
12 พระพาย ทองสว่าง พระพาย
13 ทยากร ดอนไพรเณร ปุณณ์
14 จิดาภา ตันติธาคร อันดามัน
15 ธราภัท เจริญสุข ซันซัน
16 ศรัณยพงศ์ คำน้อย เอ็มพี
17 น้องบัตเตอร์ น้องบัตเตอร์
18 ธนเดช เลิศวิภาตระกูล ซัน
19 มิ่งขวัญ อริวรรณา มิ่งขวัญ
20 อราคิน เพชรคงทอง น้องอัส
21 ภูริชญา วรรณทวี ข้าวสวย
22 อนาวินทร์ แจ้งเจริญ น้องฮาซัน
23 พรชพล เพิ่มพลาดิศัย น้องแซลมอน
24 คณิตณัฏร์ ศรีวรเพ็ชร คอปเตอร์
25 กฤษเมธ อาชาเจริญ น้องเฮงเฮง
26 อติวิชญ์ บุญชู อาร์ตี้




กติกาการแข่งขัน

วิธีการแข่ง :
1. น้องๆทุกคนจะต้องแสดงบัตรสมาชิก BBB พร้อมรายงานตัว
ณ จุดลงทะเบียนก่อนรอบการแข่งขัน 20 นาที
พร้อมมาวัดส่วนสูงที่จุดวัด ความสูงไม่เกิน 90 เซนติเมตร

2. น้องที่เข้าเส้นชัยในลู่ของตัวเองได้เป็นคนแรกจะเป็นผู้ชนะ
(โดยจะแบ่งเป็นรอบคัดเลือกและรอบชิงชนะเลิศ)
หากเข้าเส้นชัยในลู่คนอื่นจะไม่ถือว่าเป็นผู้ชนะและถ้าระหว่างนั้น
ยังไม่มีใครเข้าเส้นชัย ผู้ปกครองสามารถพาน้องกลับเข้าไปในลู่ตัวเอง
และเริ่มเล่นใหม่โดยต้องเริ่มจากจุดที่กรรมการชี้เท่านั้น

3. ห้ามผู้ปกครองเข้าไปในสนาม ยกเว้นกรณีข้อ 3 หรือน้องไถรถออกนอกสนาม ผู้ปกครองสามารถพาน้อง กลับเข้าไปในสนามโดยเริ่มจากจุดที่กรรมการชี้เท่านั้น

4. ถ้าผู้ปกครองท่านใด ดันรถหรือล้ำเส้นเข้าไปสนาม ไม่ว่าจะเป็นอวัยวะใดๆ
น้องจะถูกปรับแพ้ทันที ถึงแม้จะเข้าเส้นชัยได้ก็ตาม



ระยะเวลาการแข่งขันทั้งหมดประมาณ 1 ชั่วโมง


เงื่อนไข : ในวันแข่งขันจริง ผู้เข้าแข่งขันจะต้องมีอายุระหว่างช่วงวัย 1 - 1.6 ปี
หรือวัย 1.7- 2 ปี และสูงไม่เกิน 90 เซ็นติเมตร



บัตรสมาชิก BBB สามารถสมัครได้ที่หน้างานเลยค่ะ โดยมีค่าใช้จ่าย 100 บาท

wink
สมัคร Member Card ใหม่ จะได้รับแพ็คเกจสมาชิก (โดยหัวหมีหลังบัตรไม่ถูกใช้เลย) ดังนี้

•Gift Voucher ส่วนลด On Top สำหรับร้านค้าที่ร่วมรายการ รวมมูลค่ากว่า 100,000 บาท

•สิทธิ์จับไข่ลุ้นรับรางวัลใหญ่ภายในงาน ของรางวัลรวมมูลค่ากว่า 1 ล้านบาท
•แผนผังงาน และ Shopping list

•สิทธิ์ร่วมกิจกรรมต่างๆ ภายในงาน เช่น BABY กะดึ๊บๆ, BABY บะรื๊นๆ,BABY แดนซ์ๆ

•Gift Set สุดพิเศษ



* น้องๆคนไหนที่ได้รับรางวัลที่ 1 2 หรือ 3 ในการแข่งขันกิจกรรม " BABY บรื๊น บรื๊น "แล้ว ไม่สามารถลงแข่งขันได้อีก เพื่อเป็นการแบ่งปันโอกาสให้เพื่อนๆครอบครัวอื่นๆมีสิทธิ์ได้รับรางวัลด้วยเช่นกัน
หากทีมงานตรวจสอบทราบภายหลังว่ามีการลงแข่งซ้ำ แม้ท่านจะแข่งชนะเลิศที่ 1 ก็ตาม
ท่านจะไม่ได้รับรางวัลใดๆจากการแข่งซ้ำอีก


*** ผู้สมัครที่ทำการลงทะเบียนเข้าแข่งขันกิจกรรม " BABY บะรื๊น บะรื๊น " แล้ว
ถือว่ายอมรับในกติกาทุกประการ


****ทางบริษัทฯ ขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงเวลาการแข่งขัน ของรางวัล
และกติกาต่างๆ โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า



สำหรับผู้ที่มีรายชื่อสมัครมาล่วงหน้า ให้พาลูกน้อยมายืนยันการสมัคร พร้อมนำบัตรสมาชิกงาน BBB มาแสดง ณ จุดลงทะเบียนแข่งคลาน ด้านข้างเวทีกิจกรรม ก่อนรอบการแข่งขัน 20 นาที
***ทางบริษัทฯ ขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงเวลาการแข่งขัน ของรางวัลและกติกาต่างๆ โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
เรื่องอื่นๆ ที่เกี่ยวข้อง
รับแผนผังงาน
รับแผนผังงาน
พิกัดของใช้จำเป็น
พิกัดของใช้จำเป็น
1.พิกัด ผ้าอ้อม, นมผง 2. พิกัด Carseat,รถเข็น,เตียง, Playpen 3. พิกัด เครื่องปั๊มนม, ขวดนม, จุกนม 4. พิกัด สเปรย์, แผ่นแปะ, ยากันยุง
บริการ BBB BOY
บริการ BBB BOY
BBB BOY ช่วยถือ ช่วยหิ้ว แม่ๆ ช็อป ชิลล์ ตลอดงาน บริการรับฝากของ แบบเคลื่อนที่ได้แนวใหม่ เอาใจคุณแม่นักช็อป